Canjin CNC

Canjin CNC

Lokacin da kuke buƙatar madaidaicin juzu'i na CNC a mafi girman farashi, lokutan jagora, kuma ba tare da buƙatu don mafi ƙarancin tsari ba, Retek na iya dacewa da ƙarfin aikin ku daidai.Ra'ayin masana'anta nan take wanda ƙungiyar ƙwararrun fasaha ta Retek ke bayarwa yana ba da damar haɓaka ƙirar ɓangaren ku don tsarin juya CNC da cika duk buƙatun da kuke buƙata.

A Retek, zaku iya dandana sabis na lathe na CNC mai ban mamaki kuma ku karɓi ingantattun ɓangarorin ƙarfe ko filastik don saurin samfuri ko ƙarami-zuwa girma samar da girma.Fara aikinku tare da zance nan take.

Juyawar CNC (wanda kuma aka sani da CNC lathes) wani tsari ne na masana'anta wanda a tsaye yake cire kayan aiki ta hanyar tuntuɓar kayan aikin juyi don ƙirƙirar siffar da ake so.

A lokacin sarrafawa, ana riƙe da babu komai na kayan haja a cikin guntun sandar kuma a juya tare da sandal.Za'a iya samun daidaitaccen daidaito da maimaitawa a ƙarƙashin kulawar umarnin kwamfuta don motsi na injin.

Lokacin da CNC ke jujjuya kayan aikin a cikin chuck, gabaɗaya don ƙirƙirar siffofi zagaye ko tubular kuma cimma daidaitattun filaye masu zagaye fiye da niƙan CNC ko wasu hanyoyin sarrafa kayan aiki.

Canjin CNC

Juya Hakuri Na Musamman

Teburin da ke ƙasa yana taƙaita ƙimar shawarar da aka ba da shawarar da mahimman la'akari da ƙira don taimakawa don haɓaka bayyanar kayan kwalliya, haɓaka haɓaka yanki, da rage lokacin samarwa gabaɗaya.

Nau'in

Hakuri

Girman layin layi +/- 0.025 mm
+/- 0.001 inch
Diamita na rami (ba a sake gyara ba) +/- 0.025 mm
+/- 0.001 inch
Shaft diamita +/- 0.025 mm
+/- 0.001 inch
Iyakar girman sashi 950 * 550 * 480 mm
37.0 * 21.5 * 18.5 inch

Akwai Zaɓuɓɓukan Jiyya na Sama
Ana amfani da ƙarewar saman bayan niƙa kuma yana iya canza kamanni, rashin ƙarfi, tauri da juriyar sinadaran da aka samar.A ƙasa akwai nau'ikan gamawa na yau da kullun.

Kamar yadda mashin goge baki Anodized Ƙwaƙwalwar ƙaya
Goge Buga allo Maganin Zafi Black Oxide
Rufin Foda Yin zane Zane Plating
Goge Plating Mai wucewa  

Me yasa Zabi Sabis ɗin Juyawar CNC ɗinmu

Nan take Quote

Sami fa'idodin CNC nan take ta hanyar loda fayilolin ƙirar ku kawai.
Za mu faɗi farashin a cikin sa'o'i 24.

Daidaitaccen Babban inganci

Muna aiwatar da tsarin gudanarwa mai inganci don tabbatar da daidaito, ingancin da ake tsammanin akan samfuran.Cikakkun dubawa kuma tabbatar da samun ingantattun sassa na injuna marasa lahani maras so.

Lokacin Jagora Mai Saurin

Ba wai kawai muna da dandamalin sabis na injin dijital na CNC wanda ke ba da tsari mai sauri ba, muna kuma mallaki tarurrukan cikin gida da na'urori na zamani don haɓaka samar da samfuran ku ko sassa.

24/7 Tallafin Injiniya

Duk inda kuke, zaku iya samun tallafin injiniyan mu na 24/7 duk shekara.Injiniyan ƙwararrunmu na iya ba ku mafita mafi dacewa ga ƙirar ɓangarenku, zaɓin kayan aiki, da zaɓin kammala saman saman har ma da lokacin jagora.

Tambayoyin da ake yawan yi

1. Menene CNC juya?

Juyawa ya ƙunshi tsari inda lathes CNC ke yanke sandar kayan haja zuwa siffofi madauwari.Ana sanya kayan aikin a cikin lathe kuma ana juyawa yayin da kayan aiki ke cire kayan har sai an bar siffar da ake so kawai.
Juyawa shine kyakkyawan zaɓi don samar da sassa na silinda, galibi ana amfani da hannun jarin zagaye, amma kuma ana iya amfani da masu murabba'i da hexagonal.

2. Wadanne nau'ikan sassa za a iya kerar su ta hanyar juyawa CNC?

Juyawar CNC hanya ce don yin sassa na silindi mai siffa.Misalai na yau da kullun sune shafts, gears, knobs, tubes, da dai sauransu. Ana amfani da sassan CNC zuwa aikace-aikace da masana'antu daban-daban kamar sararin samaniya, likitanci, motoci, da sauran masana'antu.

3. Menene bambanci tsakanin cibiyar CNC da CNC laths?

CNC lathes yawanci inji ne mai axis guda biyu tare da dunƙule guda ɗaya kawai.Ƙarfin samar da su ba shi da yawa, kuma yawanci babu abin rufe fuska a kusa da na'ura.Cibiyar juyawa ta CNC ita ce sigar ci gaba ta lathe CNC, tare da har zuwa gatari 5 da ƙarin ƙarfin yanke gabaɗaya.Har ila yau, suna ba da damar samar da mafi girma girma, sau da yawa haɗa niƙa, hakowa, da sauran ayyuka.

4. Menene ƙarfin injin ku?

Za mu iya bauta wa fiye da 10000 inji mai kwakwalwa na daban-daban prototypes kowane wata, ko da wani bangare tare da sauki ko hadaddun ƙira.Muna da injunan CNC guda 60 kuma muna da ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararru sama da 20.

Nunin Kayayyakin Teknic

  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
  • 6
  • 7
  • 8
  • 9
  • 10
  • 11
  • 12
  • 14
  • 15
  • 16
  • 17
  • 18
  • 19
  • 20
  • 21
  • 22
  • 23
  • 24
  • 25
  • 26
  • 27
  • 28
  • 29
  • 30
  • 31
  • 32
  • 33
  • 34
  • 35
  • 36
  • 37
  • 38
  • 39
  • 40
  • 41
  • 42
  • 43
  • 44
  • 45
  • 46
  • 47
  • 48
  • 49
  • 50
  • 51
  • 52
  • 53
  • 54
  • 55